.: Sinh viên Hùng Vương :.
Chào mừng bạn đến với diễn đàn giao lưu giành cho sinh viên Hùng Vương

Bạn chưa đăng ký làm thành viên hoặc chưa đăng nhập, vì vậy bạn chỉ có thể xem diễn đàn một cách hạn chế, không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi, download phim, phần mềm hay tham gia các hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng ký làm thành viên tại đây dễ dàng và nhanh chóng.

Chúc bạn có nhiều hoạt động bổ ích với cộng đồng Hùng Vương..!

.: Sinh viên Hùng Vương :.

.:Hân hoan chào đón các bạn ghé thăm ngôi nhà của sinh viên Trường ĐH Hùng Vương Tp HCM:.

Trang Chủ..Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

日本語 Club

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
datto
Thành Viên Mới

Nam Tổng số bài đã gửi : 14
Danh Tiếng : 0
Birthday : 17/01/1990 Điểm : 40
Khoa : CNTT

Bài gửiTiêu đề: 日本語 Club   Tue Apr 13, 2010 9:03 pm

Hình như trường mình chưa có câu lạc bộ tiếng Nhật nào nhở? Kính mong khoa ngoại ngữ thành lập 1 câu lạc bộ tiếng Nhật ĐH Hùng Vương, để cho các sinh viên khoa tiếng Nhật với các bạn sinh viên khoa khác mà yêu thích tiếng Nhật, cùng trao đổi kiến thức - nhằm nâng cao khả năng sử dụng tiếng Nhật. Tạo một sân chơi mới cho dân ngoại ngữ. Mong khoa xem xét cho ý kiến của mình. Và mong các bạn ủng hộ cho....
Xem lý lịch thành viên
NiYun
Sơ cấp
Sơ cấp

Nữ Tổng số bài đã gửi : 28
Danh Tiếng : 5
Birthday : 28/06/1989 Điểm : 46
Khoa : ngoai ngu
Character sheet
Số Điện Thoại: 1

Bài gửiTiêu đề: Re: 日本語 Club   Tue Apr 13, 2010 10:09 pm

Chào bạn!
Mình hiện cũng đang là sv ngành Nhật văn, cũng muốn có CLB tiếng Nhật cho các bạn cùng giao lưu học hỏi. Nhưng do đặc thù của khoa Ngoại ngữ trường mình, giáo viên hầu hết dạy theo hợp đồng, nên nếu có CLB t.Nhật thì khó có thể tìm đc gv hướng dẫn. Còn nếu thành lập theo dạng nhóm, thì trong Khoa hiện cũng có một số nhóm hoạt động theo từng lớp, nhưng hầu hết đều là sv năm cuối, học tập và sinh hoạt theo chương trình trung cấp, sẽ khó cho các bạn sơ cấp tham gia.
Bọn mình thường sinh hoạt ko định kỳ với nhóm Niko niko của trường ĐH Sư phạm. Ko rõ lịch nhưng khi nào có dịp mình sẽ thông báo để mọi người cùng đi nhé!
Từ giờ đến cuối năm, nếu có thể mình sẽ cố gắng tập hợp các lớp Nhật văn để thành lập CLB.
Còn bây giờ mình tạm sinh hoạt trên 4rum này nhé! Bạn có ý kiến gì cần hỏi và cần chia sẻ thì cứ post lên, nếu đc mình sẵn sàng giúp bạn!
Thân!
Xem lý lịch thành viên
datto
Thành Viên Mới

Nam Tổng số bài đã gửi : 14
Danh Tiếng : 0
Birthday : 17/01/1990 Điểm : 40
Khoa : CNTT

Bài gửiTiêu đề: Re: 日本語 Club   Sun Apr 18, 2010 12:02 am

Không phải là Sơ Cấp hay là Trung Cấp mới tham gia đc club. Các bạn Trung Cấp có thể hướng dẫn lại cho Sơ Cấp, Sơ Cấp có thể học thêm nhiều điều. Có chỗ nào vướng mắc có thể trao đổi lẫn nhau. Club cũng là 1 sân chơi, có thể kết bạn nữa...Nói chung là tốt lắm. Vậy bạn cố gắng lôi kéo các bạn vào club heng...
Xem lý lịch thành viên
chiyo
Thành Viên Mới

Nữ Tổng số bài đã gửi : 12
Danh Tiếng : -1
Birthday : 11/02/1990 Điểm : 11
Khoa : Ngoại ngữ

Bài gửiTiêu đề: Re: 日本語 Club   Sat Apr 24, 2010 10:22 am

woa club này dc áh!!!
Xem lý lịch thành viên
chiyo
Thành Viên Mới

Nữ Tổng số bài đã gửi : 12
Danh Tiếng : -1
Birthday : 11/02/1990 Điểm : 11
Khoa : Ngoại ngữ

Bài gửiTiêu đề: Re: 日本語 Club   Sat May 01, 2010 10:09 pm

club gi ma chang thong tin gi ve Nhat het za? ai la amin cua muc này dau ra day tui bieu coi!!!!!
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 日本語 Club   

日本語 Club
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Show][Vietsub] Infinity Challenge Ep 346 - Night Club Song Festival P1 {Guests:GD,BoA,...}
» [Pictures] 12 chòm sao
» [Fic] Misty dream
» [GTV][Share] Bức thư chân thành từ một VIP quốc tế gửi đến Daesung
» [12/4/13][Pho] GD tại Club Octagon (11/4/13)