.: Sinh viên Hùng Vương :.
Chào mừng bạn đến với diễn đàn giao lưu giành cho sinh viên Hùng Vương

Bạn chưa đăng ký làm thành viên hoặc chưa đăng nhập, vì vậy bạn chỉ có thể xem diễn đàn một cách hạn chế, không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi, download phim, phần mềm hay tham gia các hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng ký làm thành viên tại đây dễ dàng và nhanh chóng.

Chúc bạn có nhiều hoạt động bổ ích với cộng đồng Hùng Vương..!

.: Sinh viên Hùng Vương :.

.:Hân hoan chào đón các bạn ghé thăm ngôi nhà của sinh viên Trường ĐH Hùng Vương Tp HCM:.

Trang Chủ..Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Vài điều góp ý cho rum

Go down 
Tác giảThông điệp
armhidden
Thành Viên Mới

Nam Tổng số bài đã gửi : 2
Danh Tiếng : 0
Birthday : 25/01/1987 Điểm : 6
Khoa : Công nghệ thông tin

Bài gửiTiêu đề: Vài điều góp ý cho rum   Tue Oct 05, 2010 7:51 pm

Mình là sinh viên 07CT, nhưng thật tình với sự "lăng xê" của các anh mình đã biết về rum này!
Và quyết định đi vào để xem! Nhưng thực sự, mình không thể góp ý:
Thứ nhất: sao design của rum lại tệ quá, ở đây mình không mún nói đến rất là tệ. Sao các anh lại không đi tìm hiểu và học tập thêm các rum khác như thế nào? Thiệt tình!
Thứ hai: mình đã đọc những lời góp ý chân tình của anh gì đó về cơ bản là là khá nhiều và đầy đủ? Sao không phối hợp với anh ấy mà làm một rum đàng hoàn hơn nữa!
Thứ 3: Có bạn hỏi, sao đăng ký rùi mà không repply được? Vậy mà không có một mod hay admin nào trả lời vấn đề ấy! Vậy Box công nghệ thông tin không có ai quản lý tốt hơn được sao?

Thà nói ra, chứ để trong người thật là ấm ức quá đi mất! Khi đọc tới đây, các bạn trách tại sao không góp một phần nào đó để xây dựng rum! Và quay lại trách mình?
Uh! Chấp nhận, vì mình chỉ nghe nói và quảng cáo trên bản tin trường nên mới ghé qua thăm. Và mình thấy mình học trong trường mà không giúp được gì thì thật là tủi hổ? Vậy các admin có thể thông báo trong trường về việc tuyển mod và giúp đỡ xây dựng rum! Mình nghĩ không ai là ko đồng lòng!
Các box viết ra mà không có ai vào và không ai đặt câu hỏi? Với số lượng cả nghìn sinh viên khoa công nghệ thông tin mà không có một ebook hay bài tập cụ thể nào? Việc như vậy, các admin và mod làm gì để khắc phục! Thật là khó hiểu?
Đúng là "cha chung không ai khóc" thiệt!
Mình đã thử cách post bài, mình đã nhờ một rum khác lập ra một box cho lớp mình thảo luận! Tuy lớp mình ít lên nhưng vẫn nhận được sự hồi âm của các bạn khi mình post bài!
Các admin và mod thây vậy thì hãy tự đánh giá, vì sao các bạn lại không vào? Tất nhiên, là không đủ kiến thức, và không có cái mà người ta cần thì vào làm gì phải không? Như vậy thì càng phải tập trung để tuyển nhiều mod hơn, "lăng xê" để người ta biết chứ, và khi đó sẽ có thật nhiều bài và việc thực hiện một rum phát triển thì không có vấn đề gì?

Mình có ý tưởng mạnh dạn hơn? Làm lại các skin đẹp hơn, và hãy làm theo những rum khác vì như thế sẽ dễ dàng hơn cho các bạn tham gia!
Hãy ghé thăm trang rum của trường trung học phổ thông mình: [url=nguyendieuhs.info]nguyendieuhs.info[/url]
Và hãy vào box mình quản lý nhé!

http://nguyendieuhs.info/diendan/forumdisplay.php?f=227

Đôi điều nhắn nhủ! Mong rằng ý kiến của mình sẽ nhận được hồi âm sớm!
Thân!
Lê Quang
Xem lý lịch thành viên
mr.black
Thành Viên Mới

Nam Tổng số bài đã gửi : 2
Danh Tiếng : 0
Birthday : 12/11/1989 Điểm : 4
Khoa : ke toan

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài điều góp ý cho rum   Tue Oct 19, 2010 12:49 pm

Chào bạn Lê Quang!
Cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn. Hiện trường đã có forum mới, địa chỉ như sau: http://hungvuong.edu.vn/forum.
Forum chỉ mới đưa vào hoạt động được 3 tháng, và đang trong quá trình hoàn thiện.
BQT forum DHV cũng đang tuyển Mod, designer, cộng tác viên và phóng viên. Rất vui nếu bạn vào tham gia forum DHV mới.
Xem lý lịch thành viên

Vài điều góp ý cho rum
Trang 1 trong tổng số 1 trang